P1

 Lafiyayyen zaman lafiya, Kore da Tsafta

Latsa maɓallin guda ɗaya don share rubutun hannu duka; rubuta tare da kayan sawa; babu buƙatar alamun / chalks / alkalama.

 Kulawar Ido

Share rubutun hannu; yi haske ta hanyar halitta; bayyane tsakanin mita 30; karin fadi da gani.

P2
P3

 Fasahar Nesa Ido ta baya

Ba ɗaya bane da fasaha na hasken baya na LCD nuni, LCD blackboard yana nuna rubutun hannu ta hasken halitta, babu cutarwa da radadi ga idanu.

  Babban Ingancin & Tsaro na Bayani

Latsa maɓalli ɗaya don sharewa; adana lokaci da inganci; bayanan sirri baza a iya ganowa ko adana su ba, sun dace da ofisoshin banki ko kowane cibiyoyi tare da buƙatu mai ƙarfi na sirri.

P4

Saduwa da Mu

  • + 86-531-83530687
  • sales@sdlbst.com
  • 8:30 am - 5:30 pm
           Litinin - Juma'a
  • Lambar No.88 Gongyebei Road, Jinan, China

Saƙo